Sản phẩm
  • Dây nhảy quang SM chuẩn (FC-SC) giá tốt
    arrow left
    arrow right
  • Dây nhảy quang SM chuẩn (FC-SC) giá tốt

    Giá thị trường:
    Giá bán: Liên hệ
    Xuất xứ: Việt Nam
    Bảo hành: 6 Tháng
    Tình trạng: còn hàng
    Đặt hàng
    Ngại đặt hàng? Gọi ngay Hotline !
    Tel: 0243.72.65.177 - Fax: Hotline: 0989.37.00.91
  • Chi tiết sản phẩm
  • Video sản phẩm

Anh Hao Computer nơi tin cậy giúp bạn sở hữu sản phẩm Dây nhảy quang SM chuẩn (FC-SC) giá tốt chất lượng cao

Bạn đang mong muốn tìm kiếm được một địa chỉ uy tín để mua được sản phẩm Dây nhảy quang SM chuẩn (FC-SC) giá tốt. Hãy đến với Anh Hao Computer nơi sẽ khiến bạn cẩm thấy vô cùng hài lòng về chất lượng sản phẩm và cả giá thành. Hãy cùng tham khảo những thông tin chi tiết về sản phẩm Dây nhảy quang SM chuẩn (FC-SC) giá tốt qua chia sẻ dưới đây của Anh Hao Computer.

Đặc tính kỹ thuật Dây nhảy quang SM chuẩn (FC-SC) giá tốt

Loại sợi quang: Single-mode Tốc độ làm việc: thông thường là dưới 1 Gbps

Chủng loại: dây nhảy cáp quang, chuẩn FC-SC

Đường kính vỏ ngoài Dây nhảy quang SM chuẩn (FC-SC) giá tốt 2.0 mm hoặc 3.0 mm

Toàn bộ dây truyền được nhập khẩu đồng bộ từ nhật Bản.

Dây nhẩy quang được sản xuất trong chu kỳ khép kín bao gồm thiết bị đo kiểm tra tiên tiến

Lõi sợi quang 9/125Mm, Sợi đơn/ Simplex hoặc Sợi đôi/ Duplex

Dây nhảy quang SM chuẩn (FC-SC) giá tốt chất lượng là một trong những dây nhảy quang được rất nhiều kỹ thuật viên lựa chọn và thi công cho hệ thống cáp quang

Chiều dài đa dạng 1.5m, 3m, 5m, 10m, 20m, 30m…

Bề dày core SM: 9 microns

Bề dày Cladding: 125 microns

Màu sắc dây: màu vàng

Dây nhảy quang SM chuẩn (FC-SC) giá tốt

Dây nhảy quang single mode chuẩn FC-SC chất lượng, giá rẻ là sản phẩm không thể thiếu nếu bạn muốn một công trình cáp quang hoàn thiện. Hãy liên hệ trực tiếp với Anh Hao Computer qua số hotline 0904.331.240 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về chất lượng cũng như giá thành của sản phẩm.

CÔNG TY TNHH XNK & THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Điện thoại: 0243.77.55.323

Hotline: 0989.370.091 / 0904.331.240

Website: http://unitekvietnam.com/

Email: Kinhdoanhanhhao@gmail.com - xnkanhhao@gmail.com

 

Trang: 12
Sản phẩm cùng loại
Trang: 12