Sản phẩm
  • Dây nhảy quang MM (ST-ST) giá rẻ
    arrow left
    arrow right
  • Dây nhảy quang MM (ST-ST) giá rẻ

    Giá thị trường:
    Giá bán: Liên hệ
    Xuất xứ: Việt Nam
    Bảo hành: 6 Tháng
    Tình trạng: còn hàng
    Đặt hàng
    Ngại đặt hàng? Gọi ngay Hotline !
    Tel: 0243.72.65.177 - Fax: Hotline: 0989.37.00.91
  • Chi tiết sản phẩm
  • Video sản phẩm

Đặt mua Dây nhảy quang MM (ST-ST) giá rẻ chất lượng với giá ưu đãi nhất ngay hôm nay tại Anh Hao Computer

Hiện nay trên thị trường có rất nhiều loại dây nhẩy quang khác nhau khiến cho khách hàng gặp khó khăn trong việc lựa chọn một loại dây chính hãng. Để giúp khách hàng sở hữu những sản phẩm Dây nhảy quang MM (ST-ST) giá rẻ với chất lượng tốt nhất chúng tôi khuyên bạn hãy đến với Anh Hao Computer. Đây là địa chỉ chuyên cung cấp các thiết bị quang, dây nhẩy quang với sự đa dạng về mẫu mã. Dưới đây là một số thông tin về Dây nhảy quang MM (ST-ST) giá rẻ, bạn có thể tham khảo thêm.

Thông tin sản phẩm Dây nhảy quang multi mode chuẩn ST-ST tiện ích

§  Dây nhảy quang MM (ST-ST) giá rẻ được sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại, đảm bảo về chất lượng, bền chắc khi thi công

§  Chuẩn kết nối 2 đầu ST-ST

§  Sợi đôi Duplex

§  Sản phẩm được thiết kế thông minh, nhỏ gọn

§  Trọng lượng không đáng kể nên việc thi công rất đơn giản và thuận tiện

§  Vỏ dây có màu vàng cam, đường kính 3.0 mm

§  Dây nhảy quang MM (ST-ST) giá rẻ cao cấp vượt qua tiêu chuẩn trong nước và quốc tế như JSC, IEC, Bellcore… vì thế chất lượng cũng như hiệu suất sử dụng rất cao

§  Dây nhẩy quang tuân thủ tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

§  Độ uốn cong: R>3cm

§  Độ suy giảm tín hiêu: <0.2db

§  Chiều dài đa dạng 3m, 5m, 10m, 15m, 20m…

Liên hệ ngay với Anh Hao Computer để đặt mua các sản phẩm dây nhẩy quang chất lượng với chiều dài đa dạng và nhiều tiện ích:
Dây nhảy quang MM (ST-ST) giá rẻ

CÔNG TY TNHH XNK & THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Điện thoại: 0243.77.55.323

Hotline: 0989.370.091 / 0904.331.240

Website: http://unitekvietnam.com/

Email: Kinhdoanhanhhao@gmail.com - xnkanhhao@gmail.com

 

Trang: 12
Sản phẩm cùng loại
Trang: 12