Sản phẩm
  • Dây nhảy quang MM (LC-LC) chất lượng cao
    arrow left
    arrow right
  • Dây nhảy quang MM (LC-LC) chất lượng cao

    Giá thị trường:
    Giá bán: Liên hệ
    Xuất xứ: Việt Nam
    Bảo hành: 6 tháng
    Tình trạng: còn hàng
    Đặt hàng
    Ngại đặt hàng? Gọi ngay Hotline !
    Tel: 0243.72.65.177 - Fax: Hotline: 0989.37.00.91
  • Chi tiết sản phẩm
  • Video sản phẩm

Anh Hao Computer chuyên cung cấp Dây nhảy quang MM (LC-LC) chất lượng cao chính hãng đầy đủ giấy tờ nguồn gốc cho dự án

Dây nhảy quang MM (LC-LC) chất lượng cao được thiết kế chuyên dụng cho hệ thống cáp quang với nhiều tính năng ưu việt và nổi trội được Anh Hao Computer nhập khẩu chính hãng với đầy đủ giấy tờ chứng nhận về nguồn gốc xuất xứ. Hãy cùng Anh Hao Computer chúng tôi tìm hiểu những thông tin chi tiết về sản phẩm để có thể lựa chọn đúng hãng chính hãng khi mua hàng.

Thông tin Dây nhảy quang MM (LC-LC) chất lượng cao

§  Dây nhảy quang MM (LC-LC) chất lượng cao được sử dụng để kết nối giữa ODF với các thiết bị converter

§  Chuẩn kết nối 2 đầu LC-LC

§  Đường kính dây nhẩy quang là 3.0mm

§  Loại sợi quang: MM multi mode, 50/125um

§  Dây nhảy quang MM (LC-LC) chất lượng cao chính hãng được sản xuất trên công nghệ hiện đại, đầu cáp được bền chắc

§  Ứng dụng rộng rãi trong CATV, Fiber Optic Access Network, LAN, fttx…

§  Suy hao phản hồi: >55 db

§  Suy hao chèn: <0.2 db

§  Dây có màu cam

Sản phẩm Dây nhảy quang MM (LC-LC) chất lượng cao có nhiều độ dài đa dạng khác nhau như 3m, 5m,7m, 10m, 15m, 20m, 30m đáp ứng nhiều nhu cầu khi sử dụng của khách hàng. Để nhận được báo giá chi tiết khi mua dây nhẩy quang quý khách hàng hãy liên hệ với Anh Hao Computer để đặt hàng:

Dây nhảy quang MM (LC-LC) chất lượng cao

CÔNG TY TNHH XNK & THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Điện thoại: 0243.77.55.323

Hotline: 0989.370.091 / 0904.331.240

Website: http://unitekvietnam.com/

Email: Kinhdoanhanhhao@gmail.com - xnkanhhao@gmail.com

 

 

 

 

 

Trang: 12
Sản phẩm cùng loại
Trang: 12