Sản phẩm
  • Bộ chuyển đổi quang điện MODEL1100 3onedata
    arrow left
    arrow right
  • Bộ chuyển đổi quang điện MODEL1100 3onedata

    Giá thị trường: 700,000 đ
    Giá bán: 600,000 đ (Giá trên chưa VAT)
    Xuất xứ: china
    Bảo hành: 12 tháng
    Tình trạng: còn hàng
    Đặt hàng
    Ngại đặt hàng? Gọi ngay Hotline !
    Tel: 0423.7755.323 - Fax: Hotline: 0989.37.00.91
Chi tiết sản phẩm

Giới thiệu chung về Bộ chuyển đổi quang điện MODEL1100 3onedata

§  Bộ chuyển đổi quang điện MODEL1100 3onedata là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M)

§  Bộ chuyển quang MODEL1100 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng

§  Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả

§  Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode

§  1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC hoặc FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode.

§  2 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP

§  Bộ chuyển đổi quang điện MODEL1100 3onedata tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo

§  Hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex

Bộ chuyển đổi quang điện MODEL1100 3onedata

Thông số kĩ thuật Bộ chuyển đổi quang điện MODEL1100 3onedata

§  Đầu kết nối quang: SC, ST, FC, tùy chọn

§  Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E

§  Chuẩn tương thích:  IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3 100Base-FX, IEEE802.3u 100Base-TX

§  Tốc độ cổng quang: 100Mbps

§  Tốc độ cổng điện: 10/100Mbps (RJ45)

§  Chế độ làm việc của Bộ chuyển đổi quang điện MODEL1100 3onedata tiện ích: truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, F/H duplex, điểm tới điểm

§  Khoảng cách truyền quang: 20, 40, 60, 80, 100, 120km(SM), 2 km (MM)

§  Khoảng cách truyền cổng RJ45: 100m

§  Bước sóng quang: 850nm, 1310nm, 1550nm

Bộ chuyển đổi quang điện MODEL1100 này chính là một lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai.

Để sở hữu sản phẩm tiện ích này với giá thành hợp lý hãy liên hệ ngay với Anh Hao Computer:

CÔNG TY TNHH XNK & THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Điện thoại: 0243.77.55.323

Hotline: 0989.370.091 / 0904.331.240

Website: http://unitekvietnam.com/

Email: Kinhdoanhanhhao@gmail.com - xnkanhhao@gmail.com

 

 

Sản phẩm cùng loại