Sản phẩm
  • Bộ chuyển đổi quang điện OPTION -1200S25 giá tốt
    arrow left
    arrow right
  • Bộ chuyển đổi quang điện OPTION -1200S25 giá tốt

    Giá thị trường: 1,200,000 đ
    Giá bán: 1,100,000 đ (Giá trên chưa VAT)
    Xuất xứ: China
    Bảo hành: 6 tháng
    Tình trạng: còn hàng
    Đặt hàng
    Ngại đặt hàng? Gọi ngay Hotline !
    Tel: 0423.7755.323 - Fax: Hotline: 0989.37.00.91
Chi tiết sản phẩm

 Bạn đang có hai văn phòng ở khoảng cách xa từ 1km đến vài trục km muốn nối mạng với nhau để chia sẻ tài nguyên của mạng, hoặc muốn mở rộng hệ thống mạng nội bộ hoặc muốn chuyển từ cáp quang sang cáp đồng thi bộ chuyển đổi quang điện OPT-1200S25  ( media converter ) là một giải pháp tốt nhất giúp tiết kiệm chi phí  


Tinh năng kỹ thuật bôj chuyển đổi quang điện Optone  OPT-1200S25

Bộ Media converter OPT-1200S2502 Khoảng cách truyền cáp quang : 25km - Đầu nối điện: RJ45 -Đầu nối quang: SC, FC

Loại cáp          Single Mode : Dual Fiber

Bước sóng quang (nm): TX-1310, RX-1550 -Tốc độ truyền dữ liệu:            10/100 Mbps

Chuẩn giao tiếp           • 100Base-TX • 100Base-FX • IEEE802.3u • IEEE 802.3ab • IEEE 802.3x

Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL. - Điện áp: 100 to 240VAC 50 to 60Hz 

Kích thước: (mm)       94 x 70 x 26mm (D x W x H) - Trọng lượng (g): 500

Chức năng chính:

1. Tương thích chuẩn IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX/FX

2.  Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M

3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex

4. Sử dụng nguồn AC hoặc DC, Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

5. Mở rộng khoảng cách từ 2Km (Multimode) lên 120Km (Singlemode)

6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch (RACK200)

Ngoài ra anhhao.vn còn cung cấp  rất nhiều các giải pháp về quang khác như :
 dây nhảy quang, dây hàn quang, ODF, Pigtail quang , adapter... với chất lượng và giá cả phải chăng 

 

Sản phẩm cùng loại