Sản phẩm
  • Dây nhảy quang SM chuẩn (SC-SC) giá rẻ
    arrow left
    arrow right
  • Dây nhảy quang SM chuẩn (SC-SC) giá rẻ

    Giá thị trường:
    Giá bán: Liên hệ
    Xuất xứ: Việt Nam
    Bảo hành: 3 Tháng
    Tình trạng: còn hàng
    Đặt hàng
    Ngại đặt hàng? Gọi ngay Hotline !
    Tel: 0243.72.65.177 - Fax: Hotline: 0989.37.00.91
  • Chi tiết sản phẩm
  • Video sản phẩm

Mua Dây nhảy quang single mode chuẩn (SC-SC) chất lượng ở đâu?

Trên thị trường hiện nay xuất hiện rất nhiều các sản phẩm Dây nhảy quang single mode chuẩn (SC-SC) với nhiều mức giá khác nhau. Nhưng liệu đơn vị nào cung cấp dây nhảy quang chất lượng tốt mà giá cả hợp lý. Đây là câu hỏi và cũng là băn khoăn của rất nhiều khách hàng. Một địa chỉ tin cậy uy tín chuyên cung cấp Dây nhảy quang single mode chuẩn FC-LC Giá tốt nhất tại Hà Nội đó là Anh Hao Computer.

Thông tin số kỹ thuật Dây nhảy quang single mode chuẩn (SC-SC)

Lõi sợi quang (Core diameter): SM: 9/125 um

Số lần đấu nối: 1000 lần

Suy hao chèn thấp (Insertion Loss)

Suy hao chèn (Insertion Loss): < 0,2dB

Lực kéo căng: >100N

Nhiệt độ hoạt động: -400C -> +800C

Đặc điểm sản phẩm Dây nhảy quang single mode chuẩn (SC-SC)

Đường kính dây 3.0mm / 2.0mm / 0.9mm

Đáp ứng các tiêu chuẩn IEC 60874-10, TIA/EIA-604-4A, Telcordia GR-326-CORE

Đáp ứng tiêu chuẩn suy hao phản hồi (Return Loss)

Dây nhảy quang SM chuẩn (SC-SC) giá rẻ

Chiều dài Dây nhảy quang single mode chuẩn (SC-SC) tùy chọn: 1m, 3m, 5m, 10m, 20m...

Phân phối tại Anh Hao Computer

Anh Hao Computer chuyên cung cấp các sản phẩm dây nhẩy quang với các chuẩn kết nối như SC, LC, FC, ST…với chiều dài tùy chọn. để đặt mua sản phẩm bạn hãy liên hệ với Anh Hao Computer:

CÔNG TY TNHH XNK & THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Điện thoại: 0243.77.55.323

Hotline: 0989.370.091 / 0904.331.240

Website: http://unitekvietnam.com/

Email: Kinhdoanhanhhao@gmail.com - xnkanhhao@gmail.com

 

Trang: 12
Sản phẩm cùng loại
Trang: 12