Sản phẩm
  • day nhảy cáp quang OM4 chuẩn LC/UPC LC/ UPC dài 15m NovaLink Mã NV-61206A cao cấp
    arrow left
    arrow right
  • day nhảy cáp quang OM4 chuẩn LC/UPC LC/ UPC dài 15m NovaLink Mã NV-61206A cao cấp

    Mã sản phẩm: Dây OM4 LC LC 15m
    Giá thị trường:
    Giá bán: Liên hệ
    Xuất xứ: Việt Nam
    Bảo hành: 12 tháng
    Tình trạng: còn hàng
    Đặt hàng
    Ngại đặt hàng? Gọi ngay Hotline !
    Tel: 0243.72.65.177 - Fax: Hotline: 0989.37.00.91
  • Chi tiết sản phẩm
  • Video sản phẩm

 Thông số kỹ thuẩt dây nhẩy quang duplex OM4 chuẩn LC/UPC LC/UPC dài 15m :


day nhảy cáp quang OM4 chuẩn LC/UPC LC/ UPC dài 15m NovaLink Mã NV-61206A cao cấp

day nhảy cáp quang OM4 chuẩn LC/UPC LC/ UPC dài 15m NovaLink Mã NV-61206A cao cấp
Trang: 1234567
Sản phẩm cùng loại
Trang: 1234567